Trai xây dựng làm thơ trên giàn giáo
Lấy cốp pha làm nơi đỡ tình yêu
Dùng xi măng gắn những lần hờn dỗi
Lẫn cả bê tông trong những cái hôn chiều
!!!!!!!!! PANADOL!!!!!!!!!!!!!!!



 
IndexPortal*CalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Diễn đàn SVXD
CẢNH BÁO CÁC HÀNH VI SPAM
Sun Feb 13, 2011 7:54 am by admin
khi lập ra diễn đàn này tôi chỉ muốn nó là một kênh thông tin chia sẻ học tập và giải trí .và không có ý định biến nó thành một trang báo mạng .nên …

Comments: 0
Latest topics
Liên kết đến web trường
NÓC NHÀ VIỆT
Diễn đàn lớp 53KD3
Top posters
admin (263)
 
milulayb (256)
 
mr_khanh (244)
 
phongvjp36 (211)
 
lechicuong (184)
 
rukawa (136)
 
whitehorse5790 (118)
 
mR_LaLa (101)
 
Tony Ruan (69)
 
lantieuthu (58)
 
May 2017
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
293031    
CalendarCalendar
Poll
Diễn đàn SVXD

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới 0milulayb522on Thu Jan 06, 2011 10:46 am
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb424on Sat Nov 13, 2010 1:32 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb394on Sat Oct 09, 2010 8:10 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2milulayb374on Thu Oct 07, 2010 10:29 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0admin398on Mon Sep 27, 2010 5:10 pm
admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb399on Sun Sep 12, 2010 8:55 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1milulayb384on Sat Sep 04, 2010 10:15 am
mR_LaLa Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4admin449on Thu Aug 26, 2010 8:46 pm
lechicuong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb387on Sat Aug 21, 2010 12:46 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb397on Wed Aug 11, 2010 4:14 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb386on Mon Aug 02, 2010 9:20 am
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb493on Mon Aug 02, 2010 9:16 am
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb366on Sat Jul 17, 2010 12:48 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb359on Sat Jul 17, 2010 12:44 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb375on Fri Jul 16, 2010 9:30 am
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb500on Wed Jul 14, 2010 9:09 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb382on Sun Jul 11, 2010 10:13 am
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb389on Sun Jun 27, 2010 12:46 am
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb410on Sat Jun 05, 2010 1:41 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1admin396on Wed Jun 02, 2010 10:44 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2milulayb431on Wed Jun 02, 2010 10:49 am
Tony Ruan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb388on Sun May 30, 2010 1:08 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb432on Mon May 24, 2010 2:46 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb527on Mon May 24, 2010 2:23 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb387on Mon May 24, 2010 1:46 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb365on Sat May 15, 2010 2:33 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb372on Sat May 08, 2010 11:59 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb332on Sun May 02, 2010 10:08 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
 Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:milulayb
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý