Trai xây dựng làm thơ trên giàn giáo
Lấy cốp pha làm nơi đỡ tình yêu
Dùng xi măng gắn những lần hờn dỗi
Lẫn cả bê tông trong những cái hôn chiều
!!!!!!!!! PANADOL!!!!!!!!!!!!!!!



 
IndexPortal*CalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Diễn đàn SVXD
CẢNH BÁO CÁC HÀNH VI SPAM
Sun Feb 13, 2011 7:54 am by admin
khi lập ra diễn đàn này tôi chỉ muốn nó là một kênh thông tin chia sẻ học tập và giải trí .và không có ý định biến nó thành một trang báo mạng .nên …

Comments: 0
Latest topics
Liên kết đến web trường
NÓC NHÀ VIỆT
Diễn đàn lớp 53KD3
Top posters
admin (263)
 
milulayb (256)
 
mr_khanh (244)
 
phongvjp36 (211)
 
lechicuong (184)
 
rukawa (136)
 
whitehorse5790 (118)
 
mR_LaLa (101)
 
Tony Ruan (69)
 
lantieuthu (58)
 
January 2017
MonTueWedThuFriSatSun
      1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
3031     
CalendarCalendar
Poll
Diễn đàn SVXD

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới 0mr_khanh411on Sat Dec 24, 2011 2:36 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh322on Fri Dec 23, 2011 10:02 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh363on Mon Dec 19, 2011 7:00 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh326on Fri Dec 16, 2011 2:14 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh373on Tue Dec 13, 2011 5:10 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh369on Wed Dec 07, 2011 9:00 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh427on Wed Nov 30, 2011 8:32 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh426on Tue Nov 29, 2011 10:06 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh423on Thu Nov 24, 2011 8:37 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh413on Tue Nov 22, 2011 11:49 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh446on Thu Nov 17, 2011 8:13 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh485on Wed Nov 09, 2011 4:16 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh344on Tue Nov 08, 2011 5:51 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh381on Fri Nov 04, 2011 2:17 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh346on Tue Nov 01, 2011 5:54 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh365on Sat Oct 29, 2011 8:58 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh424on Thu Oct 20, 2011 8:35 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh417on Thu Oct 20, 2011 2:58 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh469on Mon Oct 17, 2011 9:16 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh431on Mon Oct 17, 2011 8:48 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh395on Wed Oct 12, 2011 8:39 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh368on Fri Oct 07, 2011 2:11 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1mr_khanh338on Mon Oct 03, 2011 7:17 pm
admin Xem bài viết sau cùng
 Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:mr_khanh
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý