Trai xây dựng làm thơ trên giàn giáo
Lấy cốp pha làm nơi đỡ tình yêu
Dùng xi măng gắn những lần hờn dỗi
Lẫn cả bê tông trong những cái hôn chiều
!!!!!!!!! PANADOL!!!!!!!!!!!!!!!



 
Trang ChínhPortal*CalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Diễn đàn SVXD
CẢNH BÁO CÁC HÀNH VI SPAM
Sun Feb 13, 2011 7:54 am by admin
khi lập ra diễn đàn này tôi chỉ muốn nó là một kênh thông tin chia sẻ học tập và giải trí .và không có ý định biến nó thành một trang báo mạng .nên …

Comments: 0
Latest topics
Liên kết đến web trường
NÓC NHÀ VIỆT
Diễn đàn lớp 53KD3
Top posters
admin (263)
 
milulayb (256)
 
mr_khanh (244)
 
phongvjp36 (211)
 
lechicuong (184)
 
rukawa (136)
 
whitehorse5790 (118)
 
mR_LaLa (101)
 
Tony Ruan (69)
 
lantieuthu (58)
 
November 2017
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
27282930   
CalendarCalendar
Poll
Diễn đàn SVXD

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới 0mr_khanh456on Sat Dec 24, 2011 2:36 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh372on Fri Dec 23, 2011 10:02 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh407on Mon Dec 19, 2011 7:00 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh374on Fri Dec 16, 2011 2:14 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh419on Tue Dec 13, 2011 5:10 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh414on Wed Dec 07, 2011 9:00 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh475on Wed Nov 30, 2011 8:32 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh474on Tue Nov 29, 2011 10:06 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh463on Thu Nov 24, 2011 8:37 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh459on Tue Nov 22, 2011 11:49 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh492on Thu Nov 17, 2011 8:13 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh525on Wed Nov 09, 2011 4:16 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh384on Tue Nov 08, 2011 5:51 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh422on Fri Nov 04, 2011 2:17 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh395on Tue Nov 01, 2011 5:54 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh414on Sat Oct 29, 2011 8:58 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh470on Thu Oct 20, 2011 8:35 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh462on Thu Oct 20, 2011 2:58 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh514on Mon Oct 17, 2011 9:16 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh473on Mon Oct 17, 2011 8:48 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh429on Wed Oct 12, 2011 8:39 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0mr_khanh406on Fri Oct 07, 2011 2:11 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1mr_khanh371on Mon Oct 03, 2011 7:17 pm
admin Xem bài viết sau cùng
 Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:mr_khanh
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý