Trai xây dựng làm thơ trên giàn giáo
Lấy cốp pha làm nơi đỡ tình yêu
Dùng xi măng gắn những lần hờn dỗi
Lẫn cả bê tông trong những cái hôn chiều
!!!!!!!!! PANADOL!!!!!!!!!!!!!!!



 
Trang ChínhPortal*CalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Diễn đàn SVXD
CẢNH BÁO CÁC HÀNH VI SPAM
Sun Feb 13, 2011 7:54 am by admin
khi lập ra diễn đàn này tôi chỉ muốn nó là một kênh thông tin chia sẻ học tập và giải trí .và không có ý định biến nó thành một trang báo mạng .nên …

Comments: 0
Latest topics
Liên kết đến web trường
NÓC NHÀ VIỆT
Diễn đàn lớp 53KD3
Top posters
admin (263)
 
milulayb (256)
 
mr_khanh (244)
 
phongvjp36 (211)
 
lechicuong (184)
 
rukawa (136)
 
whitehorse5790 (118)
 
mR_LaLa (101)
 
Tony Ruan (69)
 
lantieuthu (58)
 
September 2017
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
252627282930 
CalendarCalendar
Poll
Diễn đàn SVXD

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới 3tuquynh584on Mon Sep 13, 2010 8:24 pm
mR_LaLa Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0tuquynh437on Sat Sep 11, 2010 11:20 am
tuquynh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2milulayb631on Fri Sep 03, 2010 11:11 pm
lechicuong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan405on Mon Aug 30, 2010 4:42 pm
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan387on Mon Aug 30, 2010 9:22 am
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2yencan436on Sun Aug 29, 2010 9:49 pm
lantieuthu Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan487on Tue Aug 24, 2010 11:32 am
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2yencan427on Mon Aug 23, 2010 9:37 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan391on Fri Aug 20, 2010 5:16 pm
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan394on Fri Aug 20, 2010 10:39 am
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan419on Thu Aug 19, 2010 11:24 am
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan387on Wed Aug 18, 2010 3:02 pm
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan391on Tue Aug 17, 2010 2:30 pm
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan466on Thu Aug 05, 2010 10:22 am
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan462on Wed Aug 04, 2010 11:52 am
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan396on Tue Aug 03, 2010 9:57 am
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan407on Mon Aug 02, 2010 10:31 am
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan385on Fri Jul 30, 2010 2:02 pm
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan378on Thu Jul 29, 2010 2:42 pm
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan415on Wed Jul 28, 2010 3:12 pm
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan383on Tue Jul 27, 2010 3:04 pm
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan402on Mon Jul 26, 2010 3:13 pm
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan384on Sat Jul 24, 2010 11:24 am
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan406on Fri Jul 23, 2010 11:27 am
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0tinygaru407on Thu Jul 22, 2010 9:02 pm
tinygaru Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan403on Thu Jul 22, 2010 11:25 am
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan388on Wed Jul 21, 2010 11:22 am
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan380on Tue Jul 20, 2010 11:09 am
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0vnskills_dhxd461on Mon Jul 19, 2010 4:25 pm
vnskills_dhxd Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0yencan393on Mon Jul 19, 2010 11:58 am
yencan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 18phanthihienquyen625on Tue Jul 06, 2010 11:16 am
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 27phanthihienquyen2042on Sat May 08, 2010 10:54 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4chiakixuhan417on Sat May 08, 2010 10:23 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
 Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:Không
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý