Trai xây dựng làm thơ trên giàn giáo
Lấy cốp pha làm nơi đỡ tình yêu
Dùng xi măng gắn những lần hờn dỗi
Lẫn cả bê tông trong những cái hôn chiều
!!!!!!!!! PANADOL!!!!!!!!!!!!!!!



 
IndexPortal*CalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Diễn đàn SVXD
CẢNH BÁO CÁC HÀNH VI SPAM
Sun Feb 13, 2011 7:54 am by admin
khi lập ra diễn đàn này tôi chỉ muốn nó là một kênh thông tin chia sẻ học tập và giải trí .và không có ý định biến nó thành một trang báo mạng .nên …

Comments: 0
Latest topics
Liên kết đến web trường
NÓC NHÀ VIỆT
Diễn đàn lớp 53KD3
Top posters
admin (263)
 
milulayb (256)
 
mr_khanh (244)
 
phongvjp36 (211)
 
lechicuong (184)
 
rukawa (136)
 
whitehorse5790 (118)
 
mR_LaLa (101)
 
Tony Ruan (69)
 
lantieuthu (58)
 
April 2017
MonTueWedThuFriSatSun
     12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627282930
CalendarCalendar
Poll
Diễn đàn SVXD

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới 1milulayb881on Sun Sep 05, 2010 7:19 pm
phongvjp36 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb928on Thu Sep 02, 2010 9:43 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0tinygaru375on Sat Jul 31, 2010 5:19 pm
tinygaru Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb375on Sat Jul 17, 2010 1:05 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1milulayb403on Thu Jul 08, 2010 9:03 pm
chiakixuhan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1Tony Ruan421on Mon Jul 05, 2010 2:17 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4mr_khanh470on Fri Jun 25, 2010 4:09 pm
vgxd Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Tony Ruan386on Fri Jun 25, 2010 8:22 am
Tony Ruan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1mR_LaLa403on Fri Jun 25, 2010 8:17 am
Tony Ruan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0oahqvan8011396on Mon Jun 21, 2010 11:20 am
oahqvan8011 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2Tony Ruan615on Mon May 17, 2010 2:48 pm
Tony Ruan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 6Tony Ruan942on Sun May 16, 2010 9:59 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb396on Sat May 15, 2010 3:26 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2milulayb458on Fri May 14, 2010 8:48 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2milulayb413on Thu May 13, 2010 5:18 pm
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3milulayb411on Tue May 11, 2010 9:10 am
Tony Ruan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1Tony Ruan398on Mon May 10, 2010 7:24 pm
phongvjp36 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2milulayb384on Sun May 09, 2010 9:57 pm
lantieuthu Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 12milulayb467on Wed May 05, 2010 8:17 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4milulayb419on Sat May 01, 2010 6:26 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb422on Fri Apr 30, 2010 9:38 pm
phongvjp36 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 6phongvjp36415on Fri Apr 30, 2010 7:05 pm
phongvjp36 Xem bài viết sau cùng
 Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:milulayb
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý