Trai xây dựng làm thơ trên giàn giáo
Lấy cốp pha làm nơi đỡ tình yêu
Dùng xi măng gắn những lần hờn dỗi
Lẫn cả bê tông trong những cái hôn chiều
!!!!!!!!! PANADOL!!!!!!!!!!!!!!!



 
Trang ChínhPortal*CalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Diễn đàn SVXD
CẢNH BÁO CÁC HÀNH VI SPAM
Sun Feb 13, 2011 7:54 am by admin
khi lập ra diễn đàn này tôi chỉ muốn nó là một kênh thông tin chia sẻ học tập và giải trí .và không có ý định biến nó thành một trang báo mạng .nên …

Comments: 0
Latest topics
Liên kết đến web trường
NÓC NHÀ VIỆT
Diễn đàn lớp 53KD3
Top posters
admin (263)
 
milulayb (256)
 
mr_khanh (244)
 
phongvjp36 (211)
 
lechicuong (184)
 
rukawa (136)
 
whitehorse5790 (118)
 
mR_LaLa (101)
 
Tony Ruan (69)
 
lantieuthu (58)
 
January 2018
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
293031    
CalendarCalendar
Poll
Diễn đàn SVXD

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới 2lechicuong614on Fri Jan 28, 2011 10:43 pm
lechicuong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4lechicuong483on Thu Nov 25, 2010 8:07 am
mr_khanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 7whitehorse5790507on Tue Nov 23, 2010 1:59 am
admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4lechicuong513on Tue Oct 05, 2010 8:25 pm
lechicuong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0vungocanh424on Tue Oct 05, 2010 7:31 pm
vungocanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1lechicuong464on Fri Jul 02, 2010 9:56 am
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 7phongvjp36636on Sat Jun 26, 2010 10:08 am
lantieuthu Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0milulayb516on Sat Jun 12, 2010 12:31 am
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0phongvjp36483on Thu Jun 03, 2010 8:24 pm
phongvjp36 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1admin986on Wed May 19, 2010 12:19 am
whitehorse5790 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1milulayb498on Thu May 13, 2010 12:34 am
phongvjp36 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3phongvjp36461on Wed May 12, 2010 2:06 pm
phongvjp36 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1phongvjp36439on Tue May 11, 2010 10:46 am
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1phongvjp361411on Tue May 11, 2010 10:44 am
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 5phongvjp36515on Tue May 04, 2010 7:54 am
phongvjp36 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4phongvjp36531on Sun May 02, 2010 2:28 pm
milulayb Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 7whitehorse5790537on Fri Apr 30, 2010 7:12 pm
phongvjp36 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3milulayb468on Thu Apr 29, 2010 11:36 pm
rukawa Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4milulayb513on Mon Apr 26, 2010 10:28 pm
rukawa Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1dht_it444on Mon Apr 26, 2010 10:18 am
admin Xem bài viết sau cùng
 Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:milulayb
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý